30/06 03:00 |
Round 1 |
Sport Colonial |
3-2
|
Sol de America Pastoreo |
(2-1) |
|
Thứ tư, Ngày 29/06/2022 |
29/06 04:00 |
Round 1 |
Fulgencio Yegros |
2-0
|
Deportivo Santani |
(2-0) |
29/06 01:30 |
Round 1 |
Primavera de Curuguaty |
1-1
|
Nacional de Yby Yau |
(0-1) |
Thứ hai, Ngày 13/12/2021 |
13/12 05:00 |
Third place |
Olimpia Asuncion |
3-1
|
Cerro Porteno |
(1-0) |
Thứ năm, Ngày 02/12/2021 |
02/12 05:00 |
Final |
Sol de America |
2-2
|
Olimpia Asuncion |
(2-1) |
Thứ tư, Ngày 01/12/2021 |
01/12 05:00 |
Third place |
Atletico Tembetary |
0-2
|
Libertad |
(0-1) |
Thứ hai, Ngày 15/11/2021 |
15/11 06:30 |
Semifinal |
Sol de America |
0-0
|
Atletico Tembetary |
(0-0) |
15/11 04:15 |
Semifinal |
Olimpia Asuncion |
1-1
|
Libertad |
(1-1) |
Thứ năm, Ngày 11/11/2021 |
11/11 05:30 |
Quarterfinals |
Sol de America |
1-0
|
Deportivo Santani |
(1-0) |
Thứ sáu, Ngày 05/11/2021 |
05/11 03:45 |
Quarterfinals |
Olimpia Asuncion |
2-0
|
Guairena |
(1-0) |
Thứ năm, Ngày 04/11/2021 |
04/11 06:15 |
Quarterfinals |
Atletico Tembetary |
1-1
|
Tacuary |
(0-0) |
04/11 03:45 |
Quarterfinals |
Libertad |
2-0
|
Sportivo Luqueno |
(0-0) |
Thứ năm, Ngày 21/10/2021 |
21/10 06:00 |
Round 3 |
Sportivo Ameliano |
0-0
|
Guairena |
(0-0) |
21/10 03:30 |
Round 3 |
Libertad |
5-0
|
Guarani de Trinidad |
(1-0) |
Thứ năm, Ngày 14/10/2021 |
14/10 04:15 |
Round 3 |
2 de Mayo PJC |
1-1
|
Deportivo Santani |
(0-0) |
|
14/10 02:00 |
Round 3 |
Tacuary |
0-0
|
Sportivo Iteno |
(0-0) |
Thứ năm, Ngày 07/10/2021 |
07/10 06:00 |
Round 3 |
Cerro Porteno |
0-2
|
Sol de America |
(0-0) |
07/10 03:30 |
Round 3 |
River Plate (PAR) |
0-1
|
Atletico Tembetary |
(0-0) |
Thứ tư, Ngày 06/10/2021 |
06/10 06:00 |
Round 3 |
Olimpia Asuncion |
2-1
|
resistencia SC |
(1-0) |
06/10 03:30 |
Round 3 |
Sportivo Luqueno |
1-1
|
12 de Octubre |
(0-0) |
Thứ sáu, Ngày 24/09/2021 |
24/09 06:30 |
Round 2 |
1 de Marzo Pilar |
1-4
|
Tacuary |
(1-2) |
24/09 02:45 |
Round 2 |
2 de Mayo PJC |
3-0
|
29 de setiembre |
(0-0) |
Thứ năm, Ngày 23/09/2021 |
23/09 07:15 |
Round 2 |
Rubio nu |
3-4
|
Sol de America |
(3-2) |
23/09 03:15 |
Round 2 |
Club Fernando de la Mora |
2-3
|
Sportivo Luqueno |
(1-1) |
Thứ tư, Ngày 22/09/2021 |
22/09 06:30 |
Round 2 |
Sportivo Ameliano |
2-1
|
Independiente Luque |
(1-1) |
22/09 04:00 |
Round 2 |
Karai Chive |
2-4
|
River Plate (PAR) |
(0-1) |
Thứ sáu, Ngày 17/09/2021 |
17/09 06:30 |
Round 2 |
3 De Febrero |
0-1
|
12 de Octubre |
(0-1) |
17/09 04:00 |
Round 2 |
Guairena |
2-1
|
Clube Oriental |
(1-0) |
Thứ năm, Ngày 16/09/2021 |
16/09 06:45 |
Round 2 |
Cristobal Colon JAS |
2-3
|
Olimpia Asuncion |
(1-3) |
16/09 04:15 |
Round 2 |
resistencia SC |
8-4
|
Cristobal Colon |
(2-1) |
|
16/09 01:45 |
Round 2 |
General Caballero CG |
1-1
|
Cerro Porteno |
(1-1) |
Thứ tư, Ngày 15/09/2021 |
15/09 04:15 |
Round 2 |
Guarani de Trinidad |
3-0
|
Sport Sastreno |
(1-0) |
Thứ ba, Ngày 14/09/2021 |
14/09 06:30 |
Round 2 |
Sportivo Iteno |
1-1
|
Mariscal Estigarribia |
(1-0) |
14/09 04:00 |
Round 2 |
Atletico Tembetary |
2-1
|
Presidente Hayes |
(0-0) |
Thứ năm, Ngày 02/09/2021 |
02/09 06:30 |
Round 1 |
Atletico Juventud |
0-2
|
Libertad |
(0-2) |
02/09 04:00 |
Round 1 |
5 Octubre Santa Elena |
0-3
|
Deportivo Santani |
(0-1) |
Thứ sáu, Ngày 27/08/2021 |
27/08 06:30 |
Round 1 |
12 de Octubre |
6-1
|
Atletico Mil Palos |
(3-0) |
27/08 04:00 |
Round 1 |
Cristobal Colon JAS |
4-0
|
Deportivo Pinoza |
(2-0) |
Thứ năm, Ngày 26/08/2021 |
26/08 02:15 |
Round 1 |
1 de Marzo Pilar |
0-0
|
FC Nacional Asuncion |
(0-0) |
26/08 00:00 |
Round 1 |
Atletico Juventud |
2-0
|
Sportivo Trinidense |
(0-0) |
HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay năm 2022 mới nhất hôm nay. vaobo88.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp Quốc Gia Paraguay CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.